Rhestr Bostio

Councillors

Mae pob cyfeiriad isod yn cael ei ddangos mewn rhestr gyda coma yn ei wahanu Gallwch gopïo a gludo'r wybodaeth hon i ffeil testun Agor y ffeil yn eich prosesydd geiriau neu daenlen ar gyfer ei defnyddio i gyfuno post

To use this information as a mail merge in a Microsoft Word document, copy and paste all the names and addresses including the headings 'Name, Address1 etc' into a Word document. I'w roi mewn fformat tabl: uwcholeuwch y testun i gyd. Ewch i Table/Convert text to table/Dewiswch 'separate text at commas' yna OK

Name, Address1, Address2, Address3, Address4, Postcode, Phone, Mobile, Email
Councillor Saeed Adan
Cynghorydd Miqdad Al-Nuaimi, Cyngor Dinas Casnewydd, Canolfan Ddinesig, Casnewydd, , NP20 4UR, 01633 656656, , miqdad.al-nuaimi@newport.gov.uk
Councillor Claire Baker-Westhead, Cyngor Dinas Casnewydd, Godfrey Road, Newport
Councillor Dimitri Batrouni, C/O Newport City Council, Canolfan Dinesig, Newport, , NP20 4UR, 01633 656656
Councillor Paul Bright, C/O Newport City Council, Canolfan Dinesig, Newport, , NP20 4UR, 01633 656656
Cynghorydd James Clarke, Cyngor Dinas Casnewydd, Canolfan Ddinesig, Casnewydd, , NP20 4UR, 01633 656656, , james.clarke@newport.gov.uk
Cynghorydd Janet Cleverly, Cyngor Dinas Casnewydd, Canolfan Ddinesig, Casnewydd, , NP20 4UR, 01633 656656, 07842 972542
Cynghorydd Paul Cockeram, Cyngor Dinas Casnewydd, Canolfan Ddinesig, Casnewyddt, NP20 4UR, , , 01633 656656, , paul.cockeram@newport.gov.uk
Councillor Stephen Cocks, c/o Newport City Council, Canolfan Dinesig, Newport, , NP20 4UR
Councillor Bev Davies, Cyngor Dinas Casnewydd, Godfrey Road, Newport
Cynghorydd Deb Davies, Cyngor Dinas Casnewydd, Canolfan Ddinesig, Casnewydd, , NP20 4UR, 01633 779795, , deborah.davies@newport.gov.uk
Councillor Pat Drewett, C/O Newport City Council, Canolfan Dinesig, Newport, , NP20 4UR, 01633 656656
Cynghorydd Matthew Evans, Cyngor Dinas Casnewydd, Canolfan Ddinesig, Casnewydd, , NP20 4UR, 01633 656656, , matthew.evans@newport.gov.uk
Cynghorydd Yvonne Forsey, Cyngor Dinas Casnewydd, Canolfan Ddinesig, Casnewydd, , NP20 4UR, 01633 897831, , yvonne.forsey@newport.gov.uk
Cynghorydd David Fouweather, Cyngor Dinas Casnewydd, Canolfan Ddinesig, Casnewydd, , NP20 4UR, 01633 252923, 07703300996(P), david.fouweather@newport.gov.uk
Councillor John Harris, c/o Newport City Council, Canolfan Dinesig, Newport, , NP20 4ur, 01633 656656
Cynghorydd Debbie Harvey, Cyngor Dinas Casnewydd, Canolfan Ddinesig, Casnewydd, , NP20 4UR, 01633 656656, 07580882506, debbie.harvey@newport.gov.uk
Councillor Tim Harvey, C/O Newport City Council, Canolfan Dinesig, Newport, , NP20 4UR, 01633 656656
Councillor Gavin Horton, (Ni roddir cyfeiriad) , 01633 656656, , gavin.horton@newport.gov.uk
Cynghorydd Phil Hourahine, c/o Newport City Council, Civic Centre, Newport, , NP20 4UR, 07955834297, 07955834297, phil.hourahine@newport.gov.uk
Councillor Mark Howells, C/O Newport City Council, Canolfan Dinesig, Newport, , NP20 4UR, 01633 656656
Councillor Rhian Howells, (Ni roddir cyfeiriad)
Cynghorydd Jason Hughes, c/o Newport City Council, Civic Centre, Newport, , NP20 4UR, 01633 656656, , jason.hughes@newport.gov.uk
Councillor Farzina Hussain, Cyngor Dinas Casnewydd, , , , , , 01633 656656, , farzina.hussain@newport.gov.uk
Councillor Lauren James, C/O Newport City Council, Canolfan Dinesig, Newport, , NP20 4UR, 01633 656656
Councillor Debbie Jenkins, C/O Newport City Council, Canolfan Dinesig, Newport, , NP20 4UR, 01633 656656
Councillor John Jones, c/o Newport Council Council, Canolfan Dinesig, Newport, , NP20 4UR, 07769 656623, , john.jones@newport.gov.uk
Cynghorydd Jason Jordan, c/o Newport City Council, Civic Centre, Newport, , NP20 4UR, 01633 656656, 07787472114(P), jason.jordan@newport.gov.uk
Cynghorydd Martyn Kellaway, c/o Newport City Council, Civic Centre, Newport, , NP20 4UR, 01633 656656, , martyn.kellaway@newport.gov.uk
Cynghorydd Laura Lacey, c/o Newport City Council, Civic Centre, Newport, , NP20 4UR, 01633 656656, , laura.lacey@newport.gov.uk
Cynghorydd Malcolm Linton, c/o Newport City Council, Civic Centre, Newport, , NP20 4UR, 01633 656656, , malcolm.linton@newport.gov.uk
Cynghorydd Stephen Marshall, c/o Newport City Council, Civic Centre, Newport, , NP20 4UR, 01633656656, , stephen.marshall@newport.gov.uk
Cynghorydd David Mayer, c/o Newport City Council, Civic Centre, Newport, , NP20 4UR, 01633 656656, , david.mayer@newport.gov.uk
Cynghorydd Ray Mogford, c/o Newport City Council, Civic Centre, Newport, , NP20 4UR, 01633 656656, , ray.mogford@newport.gov.uk
Cynghorydd Allan Morris, c/o Newport City Council, Civic Centre, Newport, , NP20 4UR, 01633 656656, 07747693429, allan.morris@newport.gov.uk
Cynghorydd Jane Mudd, c/o Newport City Council, Civic Centre, Newport, , NP20 4UR, 01633 656656, , jane.mudd@newport.gov.uk
Councillor Bev Perkins, c/o Newport City Council, Canolfan Dinesig, Newport, , NP20 4UR
Councillor James Peterson
Councillor Alex Pimm, C/O Newport City Council, Canolfan Dinesig, Newport, , NP20 4UR, 01633 656656
Councillor Matthew Pimm, Cyngor Dinas Casnewydd, Godfrey Road, Newport
Councillor Chris Reeks, (Ni roddir cyfeiriad)
Councillor John Reynolds, Cyngor Dinas Casnewydd, Godfrey Road, Newport
Cynghorydd William Routley, c/o Newport City Council, Civic Centre, Newport, , NP20 4UR, 01633 656565, 07747068478, william.routley@newport.gov.uk
Councillor Allan Screen, c/o Newport City Council, Canolfan Dinesig, Newport, , NP20 4UR, 01633 656656
Cynghorydd Mark Spencer, c/o Newport City Council, Civic Centre, Newport, , NP20 4UR, 01633 656565, 07904388580, mark.spencer@newport.gov.uk
Councillor Andrew Sterry, (Ni roddir cyfeiriad)
Councillor Emma Jane Stowell-Corten, c/o Newport City Council, Canolfan Dinesig, Newport, , NP20 4UR
Cynghorydd Kate Thomas, c/o Newport City Council, Civic Centre, Newport, , NP20 4UR, 01633 656656, , kate.thomas@newport.gov.uk
Cynghorydd Carmel Townsend, c/o Newport City Council, Civic Centre, Newport, , NP20 4UR, 01633 211809, , carmel.townsend@newport.gov.uk
Cynghorydd Trevor Watkins, c/o Newport City Council, Civic Centre, Newport, , NP20 4UR, 01633 656656, , trevor.watkins@newport.gov.uk
Cynghorydd Kevin Whitehead, c/o Civic Centre, Newport City Council, Newport, Gwent, NP20 4UR, 01633 656656, , kevin.whitehead@newport.gov.uk