Rhestr Bostio

Pwyllgor Trwyddedu

Mae pob cyfeiriad isod yn cael ei ddangos mewn rhestr gyda coma yn ei wahanu Gallwch gopïo a gludo'r wybodaeth hon i ffeil testun Agor y ffeil yn eich prosesydd geiriau neu daenlen ar gyfer ei defnyddio i gyfuno post

To use this information as a mail merge in a Microsoft Word document, copy and paste all the names and addresses including the headings 'Name, Address1 etc' into a Word document. I'w roi mewn fformat tabl: uwcholeuwch y testun i gyd. Ewch i Table/Convert text to table/Dewiswch 'separate text at commas' yna OK

Name, Address1, Address2, Address3, Address4, Postcode, Phone, Mobile, Email
Cynghorydd Kate Thomas, c/o Newport City Council, Civic Centre, Newport, , NP20 4UR, 01633 837783, , kate.thomas@newport.gov.uk
Cynghorydd Janet Cleverly, Cyngor Dinas Casnewydd, Canolfan Ddinesig, Casnewydd, , NP20 4UR, 01633 656656, 07842 972542
Councillor Farzina Hussain, Cyngor Dinas Casnewydd, , , , , , 01633 656656, , farzina.hussain@newport.gov.uk
Cynghorydd David Fouweather, Cyngor Dinas Casnewydd, Canolfan Ddinesig, Casnewydd, , NP20 4UR, 01633 252923, 07703300996(P), david.fouweather@newport.gov.uk
Cynghorydd Allan Morris, c/o Newport City Council, Civic Centre, Newport, , NP20 4UR, 01633 656656, 07747693429, allan.morris@newport.gov.uk
Councillor Saeed Adan, c/o Newport City Council, Canolfan Dinesig, Newport, , , , , , Saeed.Adan@newport.gov.uk
Councillor Claire Baker-Westhead, Cyngor Dinas Casnewydd, Godfrey Road, Newport, , , , , , Claire.Baker-Westhead@newport.gov.uk
Councillor Rhian Howells, Cyngor Dinas Casnewydd, Godfrey Road, Newport, , , , 01633 656656, , Rhian.howells@newport.gov.uk
Cynghorydd Martyn Kellaway, c/o Newport City Council, Civic Centre, Newport, , NP20 4UR, 01633 656656, , martyn.kellaway@newport.gov.uk
Cynghorydd David Mayer, c/o Newport City Council, Civic Centre, Newport, , NP20 4UR, 01633 656656, , david.mayer@newport.gov.uk
Councillor Alex Pimm, C/O Newport City Council, Canolfan Dinesig, Newport, , NP20 4UR, 01633 656656, , Alex.Pimm@newport.gov.u