Rhestr Bostio

Pwyllgor Gwasanaethau Democrataidd

Mae pob cyfeiriad isod yn cael ei ddangos mewn rhestr gyda coma yn ei wahanu Gallwch gopïo a gludo'r wybodaeth hon i ffeil testun Agor y ffeil yn eich prosesydd geiriau neu daenlen ar gyfer ei defnyddio i gyfuno post

To use this information as a mail merge in a Microsoft Word document, copy and paste all the names and addresses including the headings 'Name, Address1 etc' into a Word document. I'w roi mewn fformat tabl: uwcholeuwch y testun i gyd. Ewch i Table/Convert text to table/Dewiswch 'separate text at commas' yna OK

Name, Address1, Address2, Address3, Address4, Postcode, Phone, Mobile, Email
Cynghorydd David Fouweather, Cyngor Dinas Casnewydd, Canolfan Ddinesig, Casnewydd, , NP20 4UR, 01633 252923, 07703300996(P), david.fouweather@newport.gov.uk
Cynghorydd Trevor Watkins, c/o Newport City Council, Civic Centre, Newport, , NP20 4UR, 01633 656656, , trevor.watkins@newport.gov.uk
Cynghorydd Kate Thomas, c/o Newport City Council, Civic Centre, Newport, , NP20 4UR, 01633 837783, , kate.thomas@newport.gov.uk
Councillor Andrew Sterry, (Ni roddir cyfeiriad) , , , Andrew.Sterry@newport.gov.uk
Cynghorydd Phil Hourahine, c/o Newport City Council, Civic Centre, Newport, , NP20 4UR, 07955834297, 07955834297, phil.hourahine@newport.gov.uk
Councillor Tim Harvey, C/O Newport City Council, Canolfan Dinesig, Newport, , NP20 4UR, 01633 656656, , Timothy.Harvey@newport.gov.uk
Councillor Alex Pimm, C/O Newport City Council, Canolfan Dinesig, Newport, , NP20 4UR, 01633 656656, , Alex.Pimm@newport.gov.u
Cynghorydd Mark Spencer, c/o Newport City Council, Civic Centre, Newport, , NP20 4UR, 01633 656565, 07904388580, mark.spencer@newport.gov.uk
Councillor Emma Stowell-Corten, c/o Newport City Council, Canolfan Dinesig, Newport, , NP20 4UR, , , Emma.Corten@newport.gov.uk