Manylion cyswllt

Councillors

Cynghorydd Miqdad Al-Nuaimi

Cyngor Dinas Casnewydd
Canolfan Ddinesig
Casnewydd
NP20 4UR

01633 656656

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Miqdad Al-Nuaimi fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Miqdad Al-Nuaimi fel ffeil CSV

miqdad.al-nuaimi@newport.gov.uk

Cynghorydd Graham Berry

Cyngor Dinas Casnewydd
Canolfan Ddinesig
Casnewydd
NP20 4UR

01633 656656

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Graham Berry fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Graham Berry fel ffeil CSV

Cynghorydd James Clarke

Cyngor Dinas Casnewydd
Canolfan Ddinesig
Casnewydd
NP20 4UR

01633 656656

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd James Clarke fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd James Clarke fel ffeil CSV

james.clarke@newport.gov.uk

Cynghorydd Janet Cleverly

Cyngor Dinas Casnewydd
Canolfan Ddinesig
Casnewydd
NP20 4UR

01633 656656
07842 972542

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Janet Cleverly fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Janet Cleverly fel ffeil CSV

Cynghorydd Paul Cockeram

Cyngor Dinas Casnewydd
Canolfan Ddinesig
Casnewyddt
NP20 4UR

01633 656656

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Paul Cockeram fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Paul Cockeram fel ffeil CSV

paul.cockeram@newport.gov.uk

Cynghorydd Ken Critchley

Cyngor Dinas Casnewydd
Canolfan Ddinesig
Casnewydd
NP20 4UR

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Ken Critchley fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Ken Critchley fel ffeil CSV

Cynghorydd Deb Davies

Cyngor Dinas Casnewydd
Canolfan Ddinesig
Casnewydd
NP20 4UR

01633 779795

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Deb Davies fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Deb Davies fel ffeil CSV

deborah.davies@newport.gov.uk

Cynghorydd Val Dudley

Cyngor Dinas Casnewydd
Canolfan Ddinesig
Casnewydd
NP20 4UR

01633 656656

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Val Dudley fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Val Dudley fel ffeil CSV

valerie.dudley@newport.gov.uk

Cynghorydd Chris Evans

Cyngor Dinas Casnewydd
Canolfan Ddinesig
Casnewydd
NP20 4UR

01633 661573
07778279235(P)

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Chris Evans fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Chris Evans fel ffeil CSV

chris.evans@newport.gov.uk

Cynghorydd Matthew Evans

Cyngor Dinas Casnewydd
Canolfan Ddinesig
Casnewydd
NP20 4UR

01633 656656

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Matthew Evans fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Matthew Evans fel ffeil CSV

matthew.evans@newport.gov.uk

Cynghorydd Charles Ferris

Cyngor Dinas Casnewydd
Canolfan Ddinesig
Casnewydd
NP20 4UR

01633 250148

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Charles Ferris fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Charles Ferris fel ffeil CSV

charles.ferris@newport.gov.uk

Cynghorydd Yvonne Forsey

Cyngor Dinas Casnewydd
Canolfan Ddinesig
Casnewydd
NP20 4UR

01633 897831

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Yvonne Forsey fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Yvonne Forsey fel ffeil CSV

yvonne.forsey@newport.gov.uk

Cynghorydd David Fouweather

Cyngor Dinas Casnewydd
Canolfan Ddinesig
Casnewydd
NP20 4UR

01633 252923
07703300996(P)

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd David Fouweather fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd David Fouweather fel ffeil CSV

david.fouweather@newport.gov.uk

Cynghorydd Gail Giles

Cyngor Dinas Casnewydd
Canolfan Ddinesig
Casnewydd
NP20 4UR

01633 656656

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Gail Giles fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Gail Giles fel ffeil CSV

gail.giles@newport.gov.uk

Cynghorydd John Guy

Cyngor Dinas Casnewydd
Canolfan Ddinesig
Casnewydd
NP20 4UR

01633 411917

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd John Guy fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd John Guy fel ffeil CSV

john.guy@newport.gov.uk

Cynghorydd Debbie Harvey

Cyngor Dinas Casnewydd
Canolfan Ddinesig
Casnewydd
NP20 4UR

01633 656656
07580882506

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Debbie Harvey fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Debbie Harvey fel ffeil CSV

debbie.harvey@newport.gov.uk

Cynghorydd Ibrahim Hayat

Cyngor Dinas Casnewydd
Canolfan Ddinesig
Casnewydd
NP20 4UR

01633 656656

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Ibrahim Hayat fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Ibrahim Hayat fel ffeil CSV

ibrahim.hayat@newport.gov.uk

Cynghorydd Rehmaan Hayat

Cyngor Dinas Casnewydd
Canolfan Ddinesig
Casnewydd
NP20 4UR

01633 656656

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Rehmaan Hayat fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Rehmaan Hayat fel ffeil CSV

rehmaan.hayat@newport.gov.uk

Cynghorydd Tracey Holyoake

Cyngor Dinas Casnewydd
Canolfan Ddinesig
Casnewydd
NP20 4UR

01633 656656
07402024220

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Tracey Holyoake fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Tracey Holyoake fel ffeil CSV

Gavin Horton

(Ni roddir cyfeiriad)

01633 656656

Cynghorydd Phil Hourahine

c/o Newport City Council
Civic Centre
Newport
NP20 4UR

07955834297
07955834297

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Phil Hourahine fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Phil Hourahine fel ffeil CSV

phil.hourahine@newport.gov.uk

Cynghorydd Jason Hughes

c/o Newport City Council
Civic Centre
Newport
NP20 4UR

01633 656656

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Jason Hughes fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Jason Hughes fel ffeil CSV

jason.hughes@newport.gov.uk

Councillor Farzina Hussain

Cyngor Dinas Casnewydd

01633 656656

Lawrlwythwch manylion cyswllt Councillor Farzina Hussain fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Councillor Farzina Hussain fel ffeil CSV

Cynghorydd Roger Jeavons

c/o Newport City Council
Civic Centre
Newport

01633 656656

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Roger Jeavons fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Roger Jeavons fel ffeil CSV

roger.jeavons@newport.gov.uk

Councillor John Jones

(Ni roddir cyfeiriad)

07769 656623

john.jones@newport.gov.uk

Cynghorydd Jason Jordan

c/o Newport City Council
Civic Centre
Newport
NP20 4UR

01633 656656
07787472114(P)

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Jason Jordan fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Jason Jordan fel ffeil CSV

jason.jordan@newport.gov.uk

Cynghorydd Martyn Kellaway

c/o Newport City Council
Civic Centre
Newport
NP20 4UR

01633 656656

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Martyn Kellaway fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Martyn Kellaway fel ffeil CSV

martyn.kellaway@newport.gov.uk

Cynghorydd Laura Lacey

c/o Newport City Council
Civic Centre
Newport
NP20 4UR

01633 656656

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Laura Lacey fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Laura Lacey fel ffeil CSV

laura.lacey@newport.gov.uk

Cynghorydd Malcolm Linton

c/o Newport City Council
Civic Centre
Newport
NP20 4UR

01633 656656

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Malcolm Linton fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Malcolm Linton fel ffeil CSV

malcolm.linton@newport.gov.uk

Cynghorydd Stephen Marshall

c/o Newport City Council
Civic Centre
Newport
NP20 4UR

01633656656

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Stephen Marshall fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Stephen Marshall fel ffeil CSV

stephen.marshall@newport.gov.uk

Cynghorydd David Mayer

c/o Newport City Council
Civic Centre
Newport
NP20 4UR

01633 656656

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd David Mayer fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd David Mayer fel ffeil CSV

david.mayer@newport.gov.uk

Cynghorydd Ray Mogford

c/o Newport City Council
Civic Centre
Newport
NP20 4UR

01633 656656

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Ray Mogford fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Ray Mogford fel ffeil CSV

ray.mogford@newport.gov.uk

Cynghorydd Allan Morris

c/o Newport City Council
Civic Centre
Newport
NP20 4UR

01633 656656
07747693429

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Allan Morris fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Allan Morris fel ffeil CSV

allan.morris@newport.gov.uk

Cynghorydd Jane Mudd

c/o Newport City Council
Civic Centre
Newport
NP20 4UR

01633 656656

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Jane Mudd fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Jane Mudd fel ffeil CSV

jane.mudd@newport.gov.uk

Cynghorydd John Richards

c/o Newport City Council
Civic Centre
Newport
NP20 4UR

01633 556422

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd John Richards fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd John Richards fel ffeil CSV

john.richards@newport.gov.uk

Cynghorydd William Routley

c/o Newport City Council
Civic Centre
Newport
NP20 4UR

01633 656565
07747068478

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd William Routley fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd William Routley fel ffeil CSV

william.routley@newport.gov.uk

Cynghorydd Mark Spencer

c/o Newport City Council
Civic Centre
Newport
NP20 4UR

01633 656565
07904388580

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Mark Spencer fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Mark Spencer fel ffeil CSV

mark.spencer@newport.gov.uk

Cynghorydd Tom Suller

c/o Newport City Council
Civic Centre
Newport
NP20 4UR

01633 656656

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Tom Suller fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Tom Suller fel ffeil CSV

tom.suller@newport.gov.uk

Cynghorydd Herbie Thomas

c/o Newport City Council
Civic Centre
Newport
NP20 4UR

01633 656656

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Herbie Thomas fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Herbie Thomas fel ffeil CSV

herbert.thomas@newport.gov.uk

Cynghorydd Kate Thomas

c/o Newport City Council
Civic Centre
Newport
NP20 4UR

01633 782774

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Kate Thomas fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Kate Thomas fel ffeil CSV

kate.thomas@newport.gov.uk

Cynghorydd Carmel Townsend

c/o Newport City Council
Civic Centre
Newport
NP20 4UR

01633 211809

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Carmel Townsend fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Carmel Townsend fel ffeil CSV

carmel.townsend@newport.gov.uk

Cynghorydd Holly Townsend

c/o Newport City Council
Civic Centre
Newport
NP20 4UR

01633 656656
07518459675

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Holly Townsend fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Holly Townsend fel ffeil CSV

holly.townsend@newport.gov.uk

Cynghorydd Ray Truman

c/o Newport City Council
Civic Centre
Newport
NP20 4UR

01633 656656
07980733679

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Ray Truman fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Ray Truman fel ffeil CSV

ray.truman@newport.gov.uk

Cynghorydd Joan Watkins

c/o Newport City Council
Civic Centre
Newport
NP20 4UR

01633 656656
07966086578

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Joan Watkins fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Joan Watkins fel ffeil CSV

Cynghorydd Trevor Watkins

c/o Newport City Council
Civic Centre
Newport
NP20 4UR

01633 656656

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Trevor Watkins fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Trevor Watkins fel ffeil CSV

trevor.watkins@newport.gov.uk

Cynghorydd Mark Whitcutt

c/o Newport City Council
Civic Centre
Newport
NP20 4UR

01633 656656

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Mark Whitcutt fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Mark Whitcutt fel ffeil CSV

mark.whitcutt@newport.gov.uk

Cynghorydd Richard White

c/o Newport City Council
Civic Centre
Newport
NP20 4UR

01633 656656

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Richard White fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Richard White fel ffeil CSV

richard.white@newport.gov.uk

Cynghorydd Kevin Whitehead

c/o Civic Centre
Newport City Council
Newport
Gwent
NP20 4UR

01633 656656

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Kevin Whitehead fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Kevin Whitehead fel ffeil CSV

kevin.whitehead@newport.gov.uk

Cynghorydd Debbie Wilcox

c/o Civic Centre
Newport
S Wales
NP20 4UR

01633 656656

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Debbie Wilcox fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Debbie Wilcox fel ffeil CSV

debbie.wilcox@newport.gov.uk

Cynghorydd David Williams

c/o Newport City Council
Civic Centre
Newport
NP20 4UR

01633 892134

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd David Williams fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd David Williams fel ffeil CSV

david.williams@newport.gov.uk