Manylion cyswllt

Panel Trwyddedu (Tacsi)

Cynghorydd Kate Thomas (Cadeirydd)

c/o Newport City Council
Civic Centre
Newport
NP20 4UR

01633 656656

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Kate Thomas fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Kate Thomas fel ffeil CSV

kate.thomas@newport.gov.uk

Cynghorydd Janet Cleverly

Cyngor Dinas Casnewydd
Canolfan Ddinesig
Casnewydd
NP20 4UR

01633 656656
07842 972542

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Janet Cleverly fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Janet Cleverly fel ffeil CSV

Cynghorydd David Fouweather

Cyngor Dinas Casnewydd
Canolfan Ddinesig
Casnewydd
NP20 4UR

01633 252923
07703300996(P)

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd David Fouweather fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd David Fouweather fel ffeil CSV

david.fouweather@newport.gov.uk

Councillor Farzina Hussain

Cyngor Dinas Casnewydd

01633 656656

Lawrlwythwch manylion cyswllt Councillor Farzina Hussain fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Councillor Farzina Hussain fel ffeil CSV

farzina.hussain@newport.gov.uk

Cynghorydd Allan Morris

c/o Newport City Council
Civic Centre
Newport
NP20 4UR

01633 656656
07747693429

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Allan Morris fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Allan Morris fel ffeil CSV

allan.morris@newport.gov.uk

Councillor Saeed Adan

c/o Newport City Council
Canolfan Dinesig
Newport

Lawrlwythwch manylion cyswllt Councillor Saeed Adan fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Councillor Saeed Adan fel ffeil CSV

Saeed.Adan@newport.gov.uk

Councillor Claire Baker-Westhead

Cyngor Dinas Casnewydd
Godfrey Road
Newport

Lawrlwythwch manylion cyswllt Councillor Claire Baker-Westhead fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Councillor Claire Baker-Westhead fel ffeil CSV

Claire.Baker-Westhead@newport.gov.uk

Councillor Rhian Howells

(Ni roddir cyfeiriad)

Cynghorydd Martyn Kellaway

c/o Newport City Council
Civic Centre
Newport
NP20 4UR

01633 656656

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Martyn Kellaway fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Martyn Kellaway fel ffeil CSV

martyn.kellaway@newport.gov.uk

Cynghorydd David Mayer

c/o Newport City Council
Civic Centre
Newport
NP20 4UR

01633 656656

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd David Mayer fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd David Mayer fel ffeil CSV

david.mayer@newport.gov.uk

Councillor Alex Pimm

C/O Newport City Council
Canolfan Dinesig
Newport
NP20 4UR

01633 656656

Lawrlwythwch manylion cyswllt Councillor Alex Pimm fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Councillor Alex Pimm fel ffeil CSV

Alex.Pimm@newport.gov.u