Manylion cyswllt

Pwyllgor Gwasanaethau Democrataidd

Cynghorydd David Fouweather (Cadeirydd)

Cyngor Dinas Casnewydd
Canolfan Ddinesig
Casnewydd
NP20 4UR

01633 252923
07703300996(P)

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd David Fouweather fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd David Fouweather fel ffeil CSV

david.fouweather@newport.gov.uk

Cynghorydd Trevor Watkins

c/o Newport City Council
Civic Centre
Newport
NP20 4UR

01633 656656

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Trevor Watkins fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Trevor Watkins fel ffeil CSV

trevor.watkins@newport.gov.uk

Cynghorydd Kate Thomas

c/o Newport City Council
Civic Centre
Newport
NP20 4UR

01633 656656

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Kate Thomas fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Kate Thomas fel ffeil CSV

kate.thomas@newport.gov.uk

Councillor Andrew Sterry

(Ni roddir cyfeiriad)

Andrew.Sterry@newport.gov.uk

Cynghorydd Phil Hourahine

c/o Newport City Council
Civic Centre
Newport
NP20 4UR

07955834297
07955834297

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Phil Hourahine fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Phil Hourahine fel ffeil CSV

phil.hourahine@newport.gov.uk

Councillor Tim Harvey

C/O Newport City Council
Canolfan Dinesig
Newport
NP20 4UR

01633 656656

Lawrlwythwch manylion cyswllt Councillor Tim Harvey fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Councillor Tim Harvey fel ffeil CSV

Timothy.Harvey@newport.gov.uk

Councillor Alex Pimm

C/O Newport City Council
Canolfan Dinesig
Newport
NP20 4UR

01633 656656

Lawrlwythwch manylion cyswllt Councillor Alex Pimm fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Councillor Alex Pimm fel ffeil CSV

Alex.Pimm@newport.gov.u

Cynghorydd Mark Spencer

c/o Newport City Council
Civic Centre
Newport
NP20 4UR

01633 656565
07904388580

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Mark Spencer fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Mark Spencer fel ffeil CSV

mark.spencer@newport.gov.uk

Councillor Emma Stowell-Corten

c/o Newport City Council
Canolfan Dinesig
Newport
NP20 4UR

Lawrlwythwch manylion cyswllt Councillor Emma Stowell-Corten fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Councillor Emma Stowell-Corten fel ffeil CSV

Emma.Corten@newport.gov.uk