Manylion cyswllt

Pwyllgor Archwilio

Cynghorydd David Fouweather

Cyngor Dinas Casnewydd
Canolfan Ddinesig
Casnewydd
NP20 4UR

01633 656656
07703300996(P)

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd David Fouweather fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd David Fouweather fel ffeil CSV

david.fouweather@newport.gov.uk

Councillor Mark Howells

C/O Newport City Council
Canolfan Dinesig
Newport
NP20 4UR

01633 656656
07359 415596

Lawrlwythwch manylion cyswllt Councillor Mark Howells fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Councillor Mark Howells fel ffeil CSV

mark.howells@newport.gov.uk

Cynghorydd Jason Jordan

c/o Newport City Council
Civic Centre
Newport
NP20 4UR

01633 656656
07787472114(P)

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Jason Jordan fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Jason Jordan fel ffeil CSV

jason.jordan@newport.gov.uk

Councillor John Reynolds

Cyngor Dinas Casnewydd
Godfrey Road
Newport

01633 656656

Lawrlwythwch manylion cyswllt Councillor John Reynolds fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Councillor John Reynolds fel ffeil CSV

john.reynolds@newport.gov.uk

Councillor Bev Perkins

c/o Newport City Council
Canolfan Dinesig
Newport
NP20 4UR

Lawrlwythwch manylion cyswllt Councillor Bev Perkins fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Councillor Bev Perkins fel ffeil CSV

Beverly.Perkins@newport.gov.uk

Councillor Gavin Horton

(Ni roddir cyfeiriad)

01633 656656

gavin.horton@newport.gov.uk

Mr Gareth Chapman (Cadeirydd)

(Ni roddir cyfeiriad)

Dr Norma Barry

(Ni roddir cyfeiriad)

Mr Don Reed (Dirprwy Gadeirydd)

(Ni roddir cyfeiriad)