Manylion cyswllt

Pwyllgor Craffu ar Berfformiad – Pobl

Cynghorydd William Routley (Cadeirydd)

c/o Newport City Council
Civic Centre
Newport
NP20 4UR

01633 656565
07747068478

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd William Routley fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd William Routley fel ffeil CSV

william.routley@newport.gov.uk

Cynghorydd Janet Cleverly

Cyngor Dinas Casnewydd
Canolfan Ddinesig
Casnewydd
NP20 4UR

01633 656656
07842 972542

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Janet Cleverly fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Janet Cleverly fel ffeil CSV

Cynghorydd Carmel Townsend

c/o Newport City Council
Civic Centre
Newport
NP20 4UR

01633 211809

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Carmel Townsend fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Carmel Townsend fel ffeil CSV

carmel.townsend@newport.gov.uk

Cynghorydd Trevor Watkins

c/o Newport City Council
Civic Centre
Newport
NP20 4UR

01633 656656

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Trevor Watkins fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Trevor Watkins fel ffeil CSV

trevor.watkins@newport.gov.uk

Councillor Paul Bright

C/O Newport City Council
Canolfan Dinesig
Newport
NP20 4UR

01633 656656
07857827479

Lawrlwythwch manylion cyswllt Councillor Paul Bright fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Councillor Paul Bright fel ffeil CSV

paul.bright@newport.gov.uk

Councillor Bev Davies

Cyngor Dinas Casnewydd
Godfrey Road
Newport

Lawrlwythwch manylion cyswllt Councillor Bev Davies fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Councillor Bev Davies fel ffeil CSV

Beverly.Davies@newport.gov.uk

Councillor Pat Drewett

C/O Newport City Council
Canolfan Dinesig
Newport
NP20 4UR

01633 656656

Lawrlwythwch manylion cyswllt Councillor Pat Drewett fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Councillor Pat Drewett fel ffeil CSV

pat.drewett@newport.gov.uk

Councillor Debbie Jenkins

C/O Newport City Council
Canolfan Dinesig
Newport
NP20 4UR

01633 656656

Lawrlwythwch manylion cyswllt Councillor Debbie Jenkins fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Councillor Debbie Jenkins fel ffeil CSV

Debbie.Jenkins@newport.gov.uk

Councillor Matthew Pimm

Cyngor Dinas Casnewydd
Godfrey Road
Newport

Lawrlwythwch manylion cyswllt Councillor Matthew Pimm fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Councillor Matthew Pimm fel ffeil CSV

Matthew.Pimm@newport.gov.uk

Councillor Allan Screen

c/o Newport City Council
Canolfan Dinesig
Newport
NP20 4UR

01633 656656

Lawrlwythwch manylion cyswllt Councillor Allan Screen fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Councillor Allan Screen fel ffeil CSV

Allan.Screen@newport.gov.uk

Cynghorydd Miqdad Al-Nuaimi

Cyngor Dinas Casnewydd
Canolfan Ddinesig
Casnewydd
NP20 4UR

01633 656656

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Miqdad Al-Nuaimi fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Miqdad Al-Nuaimi fel ffeil CSV

miqdad.al-nuaimi@newport.gov.uk